: : : Labyrinth of Magic : : :
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สวัสดีค่า คาซค่ะ!

reine_beammer
yuu
Admin
Runkutsu_runz
kaziest
9 posters

Go down

สวัสดีค่า คาซค่ะ! Empty สวัสดีค่า คาซค่ะ!

ตั้งหัวข้อ  kaziest Tue May 15, 2012 8:48 pm

ขอแนะนำตัวบ้างนะคะ แฮร๊~

ชื่อที่ใช้ : คาซ (kaz) ค่ะ (ไม่ได้อ่านว่าแคซนะ ; ; )

งานอดิเรก : ถ่ายรูปกะเวิ่นค่ะ =////=

ตัวละครที่ชอบ : ซินซามะ จาฟาล ชาร์ โคเอ็น

คู่ที่ชอบ : ซินall แล้วก็ allซิน **เขิน** แต่ชอบซินจามากเป็นพิเศษ อ่อ แล้วก็ คาซิมอาลีบาบาด้วย ถ้าเป็นนอร์มอลก็ ชาร์ยามุ โมลจังอาลีบาบา (ไม่ได้เรียงผิด) แต่จริงๆขอให้เป็นเมไจเราชอบหมดเลยนะ อ่านหมด ดูหมด อวย ฮ่าๆๆ

อยากคุยกะทุกคนที่ชอบเมไจเหมือนกันเยอะๆค่ะ XD
ฝากตัวด้วยนะคะ!!

แก้ไขล่าสุดโดย kaziest เมื่อ Tue May 15, 2012 8:52 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
kaziest
kaziest
ชาวบ้านทั่วไป

ขึ้นไปข้างบน Go down

สวัสดีค่า คาซค่ะ! Empty Re: สวัสดีค่า คาซค่ะ!

ตั้งหัวข้อ  Runkutsu_runz Tue May 15, 2012 8:52 pm

สวัสดีค่าาาา /บิดเขินนนน/

ออลซินนนนน //////// รันอวย มัสซิน นิดๆนะ แล้วก็โคซิน... ///////

แต่รันชอบซินเมะมากกว่าค่ะ ฮาาาาา

http://pladugfu.exteen.com

สวัสดีค่า คาซค่ะ! Empty Re: สวัสดีค่า คาซค่ะ!

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue May 15, 2012 8:59 pm

ยินดีที่ได้รู้จักค่าคุณแคซ เอ๊ยคาซ

ออลซินนี่... จิ้นลำบากจังค่ะ กล้ามชนกล้าม @ @;;

เลิฟคู่โมลจังอาลีบาบาเหมือนกัน > <
Admin
Admin
จิน
จิน

https://magi.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อ  yuu Tue May 15, 2012 9:29 pm

กร๊ากกกก เพิ่งรู้ว่าพี่คาซชอบออลซินด้วยเรอะะะะะ อะไรก็ได้ถ้าเป็นซินสินะก้ะ ช่างเเฟนเกิววว 555+
yuu
yuu
พลทหาร
พลทหาร

ตั้งหัวข้อ  reine_beammer Wed May 16, 2012 12:20 pm

อยากจะลองอวยคู่นอร์มอลบ้างนะคะ (ห๊ะ .. นี่เอ็งจะวายทั้งชาติเลยใช่มั้ย)
ฮริ๊ แต่โดยส่วนตัวก็ชอบโมลจังอยุ่แล้ว เท่ห์มากๆเย้ย
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ >w<

https://twitter.com/#!/reine_beammer

ตั้งหัวข้อ  happyz9 Wed May 16, 2012 5:19 pm

แอร้ย คู่นอร์มอลอวยชาร์ยามุเหมือนกันเลยค่า (อวยอยู่คู่เดียว๕๕)
พี่คาซนี่แฟนเกิวราชามากๆ (ฮา) ยินดีที่ได้รู้จักค่า ><
happyz9
happyz9

ตั้งหัวข้อ  Watermelon Wed May 16, 2012 6:47 pm

หวัดดีค่ะพี่คาซ //บิดตัวเขิน

แอบตามบล็อค ตามเฟส ตามทวิต ตามทุกอย่าง มาสักพัก(ใหญ่ๆ)แล้ว
เพิ่งจะเคยทักจริงๆจังก็ครั้งนี้ครั้งแรก เขินจังค่ะ ;////////;

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ Razz

Watermelon

ตั้งหัวข้อ  vanilaow Wed May 16, 2012 6:54 pm

มะ แม่ยกซินจาอีกคนนึงสินะคะ แอร๊ยยยย *บิดมวยด้วยความเขิล(?)*
ยินดีที่ได้รู้จักนะคะะะะะะ มีแม่ยกซินจามาเพิ่มอีกคนแล้ว แอร๊ยยยยยยย
ไว้เรามาเม้าท์มอยซินจาด้วยกันนะคะ // โค้งงามๆ >w<
vanilaow
vanilaow
พลทหาร
พลทหาร

ตั้งหัวข้อ  Ryuhimi13 Thu May 17, 2012 1:55 am

หนูไม่กลัวอะไรเท่า allซิน 55555

แต่ ซินall นิเลิฟคร่ะ<3
Ryuhimi13
Ryuhimi13

ตั้งหัวข้อ  kaziest Fri May 18, 2012 9:04 am

Runkutsu_runz พิมพ์ว่า:สวัสดีค่าาาา /บิดเขินนนน/

ออลซินนนนน //////// รันอวย มัสซิน นิดๆนะ แล้วก็โคซิน... ///////

แต่รันชอบซินเมะมากกว่าค่ะ ฮาาาาา

โคซินนี่ไม่เคยคิดเลย ฮ่าๆๆๆ สงสัยเพราะมันเหมือนกันมากเกินไป แต่ก็น่าสนใจแฮะ ฮาาา

Admin พิมพ์ว่า:ยินดีที่ได้รู้จักค่าคุณแคซ เอ๊ยคาซ

ออลซินนี่... จิ้นลำบากจังค่ะ กล้ามชนกล้าม @ @;;

เลิฟคู่โมลจังอาลีบาบาเหมือนกัน > <

ถ้าเป็น allซินก็อย่าจิ้นให้ซินกล้ามมากสิค๊า เอาแบบพอดีๆ

reine_beamme พิมพ์ว่า:อยากจะลองอวยคู่นอร์มอลบ้างนะคะ (ห๊ะ .. นี่เอ็งจะวายทั้งชาติเลยใช่มั้ย)
ฮริ๊ แต่โดยส่วนตัวก็ชอบโมลจังอยุ่แล้ว เท่ห์มากๆเย้ย
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ >w<

โมลอาลีบาบา น่ารักนะค๊า เป็นคู่พระเอกนางเอกของเรื่องเลย >< (ไม่ได้เรียงผิด)

happyz9 พิมพ์ว่า:แอร้ย คู่นอร์มอลอวยชาร์ยามุเหมือนกันเลยค่า (อวยอยู่คู่เดียว๕๕)
พี่คาซนี่แฟนเกิวราชามากๆ (ฮา) ยินดีที่ได้รู้จักค่า ><

รู้หมดว่าเป็นแฟนเกิวราชา อะแว๊ย เขินจัง Embarassed

Watermelon พิมพ์ว่า:หวัดดีค่ะพี่คาซ //บิดตัวเขิน

แอบตามบล็อค ตามเฟส ตามทวิต ตามทุกอย่าง มาสักพัก(ใหญ่ๆ)แล้ว
เพิ่งจะเคยทักจริงๆจังก็ครั้งนี้ครั้งแรก เขินจังค่ะ ;////////;

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

โอย ตามทุกอย่างก็เห็นความเวิ่นของเราทุกทางเลยสิคะ อับอาย ฮ่าๆๆๆๆ
ยินดีที่ได้รู้จักค่า Very Happy

vanilaown พิมพ์ว่า:มะ แม่ยกซินจาอีกคนนึงสินะคะ แอร๊ยยยย *บิดมวยด้วยความเขิล(?)*
ยินดีที่ได้รู้จักนะคะะะะะะ มีแม่ยกซินจามาเพิ่มอีกคนแล้ว แอร๊ยยยยยยย
ไว้เรามาเม้าท์มอยซินจาด้วยกันนะคะ // โค้งงามๆ >w<

เอร้ยยยยยย ยินดีเลยค่าาา พร้อมเม้าซินจาตลอดเวลา ฮ่าๆๆๆ

Ryuhimi13 พิมพ์ว่า:หนูไม่กลัวอะไรเท่า allซิน 55555

แต่ ซินall นิเลิฟคร่ะ<3

มาอีกแล้วคนกลัว allซิน ฮือออออออ มัสซินน่ารักออกนะ ; v ;

ยิดดีที่ได้รู้จักทุกคนนะค๊า XDDDDD
kaziest
kaziest

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics