: : : Labyrinth of Magic : : :
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ >w<

5 posters

Go down

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ >w< Empty ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ >w<

ตั้งหัวข้อ  akausaki Thu May 17, 2012 6:52 pm

ชื่อที่ใช้ : akausaki เรียกก็ กระต่ายแดง โมะ หรือ พริม ก็ได้ค่ะ

งานอดิเรก : วาดรูป ส่องภาพวาด ดูเมะ อ่านการ์ตูน/นิยาย คอสบ้างเป็นครั้งคราว

ตัวละครที่ชอบ : ชอบทุกตัวนั่นแหละค่ะ >///< กรี๊ดได้ทุกตัวละคร แต่ที่กรี๊ดหนักๆจริงๆก็ อาลาดิน อาลีบาบา โมล ฮาคุริว จูดัล <<เยอะ

คู่ที่ชอบ : ซินจู อาลีโมล ฮาคุริวโมล อาลาดินอาลี ฮาคุอาลี

ฝากตัวด้วยค่ะ >////<
akausaki
akausaki
ชาวบ้านทั่วไป

ขึ้นไปข้างบน Go down

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ >w< Empty Re: ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ >w<

ตั้งหัวข้อ  reine_beammer Thu May 17, 2012 7:53 pm

ดีจริงๆ เจอสาวกซินจูเยอะมาก 555
ยินดีที่ได้รุ้จักจ้า
reine_beammer
reine_beammer

https://twitter.com/#!/reine_beammer

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ >w< Empty Re: ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ >w<

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu May 17, 2012 10:20 pm

ยินดีที่ได้รู้จักน้าาา

สาวกซินจู บวก 10repเลย! #ผิด
Admin
Admin
จิน
จิน

https://magi.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อ  vanilaow Thu May 17, 2012 11:03 pm

สวัสดีคร้าบบบ ขอเรียกว่าพริมซังแล้วกันนะครับ >w<
โอ้ววววว แม่ยกซินจูเยอะเหลือเลยนะครับเนี่ย 5555 // โดนโบก
ยังไงก็ยินดีที่ได้รู้จักครับบ ว่างๆ แวบมาจอยกันได้ฮับบบ แฮร่ XD
vanilaow
vanilaow
พลทหาร
พลทหาร

ตั้งหัวข้อ  hameaw Fri May 18, 2012 10:44 pm

ท่านโมะผู้ยกอาลีบาบาได้ด้วยมือเปล่า
hameaw
hameaw

ขึ้นไปข้างบน