: : : Labyrinth of Magic : : :
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อาลาดินคุงค่ะ~

5 posters

Go down

อาลาดินคุงค่ะ~ Empty อาลาดินคุงค่ะ~

ตั้งหัวข้อ  akausaki Thu May 17, 2012 7:04 pm

แฮ่~ มาแปะภาพค่ะ ;w;

อาลาดินคุงพระเอกโชตะโชตะของเรา ~

อาลาดินคุงค่ะ~ Img036
akausaki
akausaki
ชาวบ้านทั่วไป

ขึ้นไปข้างบน Go down

อาลาดินคุงค่ะ~ Empty Re: อาลาดินคุงค่ะ~

ตั้งหัวข้อ  reine_beammer Thu May 17, 2012 7:51 pm

อาลาดินคุงน่ารักกกกกกกกก ฮว่ากกกกกกกกกก
เราวาดอาลาดินไม่เคยจะดูเด็กซะที เหมือนแก่ขึ้น10ปีซะงั้น #แย่
ชอบมากๆ คะ เอามาลงบ่อยๆน๊า
reine_beammer
reine_beammer

https://twitter.com/#!/reine_beammer

อาลาดินคุงค่ะ~ Empty Re: อาลาดินคุงค่ะ~

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu May 17, 2012 10:40 pm

วาดสวยมากเลยค่าา แฮนเมดรึป่าวคะ ใช้สีอะไรคะเนี่ย @ @;;; หรือว่าลงในคอมอ่ะ

ว่าแต่ตรงเท้ามันแปลกๆนิดนึงอ่ะค่ะ แต่เท้ามันวาดยากแหละเนอะ แอดมินเข้าจึย
Admin
Admin
จิน
จิน

https://magi.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อ  akausaki Thu May 17, 2012 11:05 pm

@ reine_beammer ขอบคุณค่ะ ที่วาดแล้วดูเด็กเพราะเราชอบวาดเด็กอยู่แล้วค่ะ55 แต่แบบไม่ค่อยได้วาดรุ่นอาลาดินเท่าไร ก็แอบมึนๆ

@ Admin เอ ก็สีที่ลงเป็นโคปิคค่ะ แล้วเอามาแต่งในโฟโต้ฉอปอีกนิดหน่อย.....เราไม่ถนัดcg 55
ขอบคุณที่ทักด้วยค่ะ มันแปลกๆจริงๆ =w="
akausaki
akausaki

ตั้งหัวข้อ  PoMeLo Fri May 18, 2012 1:27 am

อาระดินน่ารักมากเลยค่ะ
ตอนแรกก็แอบงงเหมือนกันว่าใช้อะไรลงสี55
ส่วนตัวแทบไม่ค่อยได้ใช้โคปิคเลยค่ะ ไม่มีปัญญาลงสีให้เสมอกันได้5555
PoMeLo
PoMeLo

ตั้งหัวข้อ  hameaw Fri May 18, 2012 10:49 pm

โอ้ น่ารักมากเลยคับ
hameaw
hameaw

ขึ้นไปข้างบน