: : : Labyrinth of Magic : : :
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัว+เสนอแนะคับ

2 posters

Go down

แนะนำตัว+เสนอแนะคับ Empty แนะนำตัว+เสนอแนะคับ

ตั้งหัวข้อ  hameaw Fri May 18, 2012 10:41 pm

ชื่อที่ใช้ : haMeaw เรียกว่าเหมียวก็ได้ครับ
งานอดิเรก : อ่านหนังสือ เล่นเกม
ตัวละครที่ชอบ : ฮาคุริว ฮาคุเอย์ อาลาดิน โมลเซียน่า
คู่ที่ชอบ : ซินแบทกับองค์หญิงโคเคียคุ อาลีบาบากับโมลเซียน่า ฮาคุริวกับโมล(เอ๊ะยังไง) ฮาคุเอย์กับจูดัล(อวยเอง55) ซินจู(ข้อนี้โดนเป็ดเหลืองล้างสมองมา)

ฝากตัวด้วยนะคับ

ข้อเสนอแนะ : อยากให้ทำกระทู้แนะนำตัวเป็นกระทู้เดยวกันไปเลยคนท่เข้ามาทีหลังจะได้ไล่อ่านของคนอื่นได้ในกระทู้ แยกคนล่ะกระทู้มันไล่กดไม่ไหวอ่ะคับ แล้วก็ไม่รกด้วย

ข้อเสนอแนะ2 : ผมเขียนกระทู้รีวิวสินค้าเมไจไว้แต่โพสไม่ได้เพราะติดห้ามโพสลิงค์ช่วยรบกวนแก้ให้หน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
hameaw
hameaw
ชาวบ้านทั่วไป

ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัว+เสนอแนะคับ Empty Re: แนะนำตัว+เสนอแนะคับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat May 19, 2012 12:54 am

hameaw พิมพ์ว่า:
ข้อเสนอแนะ : อยากให้ทำกระทู้แนะนำตัวเป็นกระทู้เดยวกันไปเลยคนท่เข้ามาทีหลังจะได้ไล่อ่านของคนอื่นได้ในกระทู้ แยกคนล่ะกระทู้มันไล่กดไม่ไหวอ่ะคับ แล้วก็ไม่รกด้วย

ข้อเสนอแนะ2 : ผมเขียนกระทู้รีวิวสินค้าเมไจไว้แต่โพสไม่ได้เพราะติดห้ามโพสลิงค์ช่วยรบกวนแก้ให้หน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะคุณเหมียว

ข้อเสนอแนะอันแรก แอดมินอยากให้คนนึงตั้งกระทู้อันนึงอ่ะค่ะ เพราะจะได้มีการพูดคุยตอบโต้กันในเรื่อง/คู่ ที่แต่ละคนชอบเหมือนๆกันน่ะค่ะ จะได้ทำความรู้จักกันด้วย

ข้อเสนอแนะที่สอง รบกวนโพสกระทู้ได้เลยนะคะ ส่วนลิ้งที่ไม่สามารถโพสได้ รบกวนเคาะเว้นวรรค หรือลบ http:// www. ออกค่ะ แอดมินจะเข้าไปอีดิทให้นะคะ

ต้องขอโทษด้วยนะคะที่ยังไม่สามารถแก้ไขตรงนี้ได้

ขอบคุณมากค่า
Admin
Admin
จิน
จิน

https://magi.thai-forum.net

แนะนำตัว+เสนอแนะคับ Empty Re: แนะนำตัว+เสนอแนะคับ

ตั้งหัวข้อ  hameaw Sat May 19, 2012 10:33 am

Admin พิมพ์ว่า:
hameaw พิมพ์ว่า:

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะคุณเหมียว

ข้อเสนอแนะอันแรก แอดมินอยากให้คนนึงตั้งกระทู้อันนึงอ่ะค่ะ เพราะจะได้มีการพูดคุยตอบโต้กันในเรื่อง/คู่ ที่แต่ละคนชอบเหมือนๆกันน่ะค่ะ จะได้ทำความรู้จักกันด้วย

ข้อเสนอแนะที่สอง รบกวนโพสกระทู้ได้เลยนะคะ ส่วนลิ้งที่ไม่สามารถโพสได้ รบกวนเคาะเว้นวรรค หรือลบ h t t p : / / w w w. ออกค่ะ แอดมินจะเข้าไปอีดิทให้นะคะ

ต้องขอโทษด้วยนะคะที่ยังไม่สามารถแก้ไขตรงนี้ได้

ขอบคุณมากค่า

มันมีเกือบ30ลิงค์นะซิครับแอดมิน TwT
hameaw
hameaw

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics