: : : Labyrinth of Magic : : :
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัวค่ะ แล้วก็คำถาม

Go down

แนะนำตัวค่ะ แล้วก็คำถาม Empty แนะนำตัวค่ะ แล้วก็คำถาม

ตั้งหัวข้อ  6Mewmew9 Tue Jun 05, 2012 6:29 am

จะว่าไงดีล่ะ เพิ่งจะเคยอ่านเรื่องเมไจได้ไม่นานเองค่ะ แต่ไม่ค่อยมีเพื่อนคุยเรื่องนี้แล้วพอดีก็เจอบอร์ดนี้เลยกะว่าจะสมัครหาเพื่อนๆคุยๆน่ะค่ะ
แง่ะ เออ ลืมแนะนำตัวเลย

เราใช้ยูสเซอร์ 6Mewmew9 เรียกมิวได้เลยฮะ

อายุ.....ไม่อยากบอกเลย เอาเป็นว่าใกล้จะได้อายุที่ไปเลือกตั้งได้แล้วแหละค่ะ แหะๆ

งานอดิเรกหรอ อืมชอบวาดภาพระบายสีค่ะแฟนอาร์ตก็รวมในนี้ แล้วก็อ่านการ์ตูนดูอนิเมะ ทำขนม เล่นเกม (แต่ละอย่างสร้างสรรค์ยิ่งนัก OTZ)

ตัวละครที่ชอบคือ อาลีบาบา อาลาดิน โมลเซียน่า โคเกียคุ ยามุไรฮะ จาฟาล แต่เอาจริงๆเราชอบผู้หญิงเรื่องนี้เกือบทุกคนเลยล่ะค่ะ แม้เราจะเป็นผู้หญิง แต่ชอบตัวละครสาวๆมากกว่าชาย(แม้แต่มากาเร็ตกับอลิซาเบธก็ชอบนะ 5555 ทำให้เราได้เห็นด้านรั่วๆของอาลีบาบา)

คู่ที่ชอบ ส่วนตัวชอบนอมอลเอามากๆเลยค่ะ (แต่คนทำไมจิ้นน้อยจัง Crying or Very sad) โดยเฉพาะคู่อาลีบาบาโมลเซียน่า ฮาคุริวโมล (ถึงหลังๆชักเกรงกลัวฮาคุก็ตาม) ชอบคู่แบบมิตรภาพอย่างอาลาดินกับอาลีบาบา น่ารักดี

ช่วงถามค่ะ ว่าไปแล้วรู้นะคะว่าอยากให้ตั้งแต่ละคนแนะนำตัวต่อหนึ่งห้องเพื่อที่คนจะได้มาคุยเรื่องคู่ที่ชอบเหมือนกันได้ รู้จักกันง่ายมากกว่าตั้งเป็นกระทู้เดียวรวมกันแต่ว่า ถ้าสมาชิกขึ้นหลักร้อยหลักพันนี่จะไม่มีปัญหาหรือคะ แบบกระทู้มันจะไม่รกจนขี้เกียจกดกันหรือคะเนี่ย
เราสงสัยน่ะค่ะ

เอ ไม่รู้จะพิมพ์อะไรต่อดี เราแนะนำตัวไม่เก่งน่ะค่ะ
ยังไงก้ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ Embarassed

ปล.เพิ่งสังเกตเห็นสถานะ เป็นทาสอยู่เลย ฮา
6Mewmew9
6Mewmew9
ทาส

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน