: : : Labyrinth of Magic : : :
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เด็กใหม่มาแนะนำตัวเจ้าค่ะ >v<

Go down

เด็กใหม่มาแนะนำตัวเจ้าค่ะ >v< Empty เด็กใหม่มาแนะนำตัวเจ้าค่ะ >v<

ตั้งหัวข้อ  Rinka Fri Oct 12, 2012 2:16 pm

ชื่อเล่นอย่างเป็นทางการ ตาล ค่ะ

อายุร่วมจะ 16 แล้ววอีกหนึ่งเดือนข้างหน้า

ตัวละครที่ชอบของเรื่องอาลาดินค่ะ แบบว่าเจอครั้งแรกปุ๊บความโมเอะกระแทกตาปั๊บ หลงแบบไม่ลืมหูลืมตาเลย *v * และก็ราชาค่ะเนื่องจากว่าป๋าแกเปิดตัวมาได้แบบตรึงตาตรึงใจมาก เลยมาอยู่ในใจเราโดยปริยาย

คู่ที่ชอบ คือซินจูกับอาลาดินอาลีบาบาค่ะ แบบว่าสองคู่นี้เป็นอะไรที่พีคมากเลย ฟินนาเล่สุดๆ~

จบการแนะนำตัวเท่านี้ค่ะ จากนี้ไปก็ขอเนื้อฝากตัวให้กับบ้านหลังนี้ด้วยน่ะค่ะ /โค้ง

Rinka
Rinka
ทาส

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน